ราคา 699000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 27960.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
โครงการ คอนโด นิรันดร์ แกรน วิลล์ พัทยากลาง

คุณหลัน
0627075665
2022-01-06 14:22:12.0
เลขที่ประกาศ: 382081
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด คอนโด นิรันดร์ แกรน วิลล์ พัทยากลาง 25.77 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 25.77 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร C
- ชั้นที่ 1 จากทั้งหมด 4 ชั้น

Code : PP020

ขาย คอนโด นิรันดร์ แกรน วิลล์ พัทยากลาง ขายถูกมาก มาก มาก
ขนาดพื้นที่ 25.77 ตรม.
ห้องริมสุดของอาคาร
อากาศปลอดโปร่ง ไม่ทึบ

1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ

ทำเลดีมาก มีร้านสะดวกซื้อ
ร้านค้าตลอดทั้งซอย

ราคาขาย 699,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง

หมายเหตุ *****การเช็คบ้านที่สะดวกที่สุด รบกวนคุณลูกค้าแอดไลน์ แล้วส่งลิ้งค์ประกาศ
หรือแคปหน้าจอส่งรูปบ้านกับรายละเอียดของบ้านมาให้ดูด้วยค่ะ*****

*****รับฝาก เช่า-ขาย บ้าน คอนโด ที่ดิน งานอสังหาทุกชนิด******

*****มีบริการรถขนของทุกชนิดบริการทั่วไทย******

ดูทรัพย์เพิ่มเติมได้ที่ https://www.facebook.com/RealEstate.ByPatitta

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=12.92,100.935

ราคา: 699,000 บาท

ค่าโอนคนละครึ่ง

สนใจติดต่อ: คุณหลัน 0627075665
Line: @lun978
รับฝาก ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์ ทุกชนิด

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด นิรันดร์ แกรน วิลล์ พัทยากลาง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด นิรันดร์ แกรน วิลล์ พัทยากลาง

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร